หนังสือเจ้านายเล็กๆ ยุวกษัตริย์

กนกอร ลิ้มสุวัฒน์ 9 พ.ย. 59 14:31

สวัสดีค่ะ อยากให้มีการเปิดสั่งจองหนังสือเจ้านายเล็กๆ ยุวกษัตริย์ จะเป็นไปได้รึป่าวค่ะ ซึ่งทางสำนักพิมพ์แจ้งว่าได้ระงับการจำหน่ายชั่วคราว ไม่ทราบว่าจะเปิดจำหน่ายหรือสั่งจองได้อีกทีเมื่อไรค่ะ

จำนวนผู้ตอบกลับ 3 คน

• บรรณกิจ 10 พ.ย. 59 14:22

ตอนนี้หนังสือเหลือไม่มาก จึงไม่ได้เปิดจำหน่ายทางเว็ปค่ะ มีจำหน่ายเฉพาะที่หน้าร้านค่ะ สามารถสอบถามได้ทาง bhannakij.book@gmail.com ค่ะ

• คันธรส แข่งขันดี 16 พ.ย. 59 07:20

สนใจสั่งซื้อเช่นกันค่ะ เขียนอีเมลไปเมื่อเช้านะค่ะ

• พิชญา ตังคุปานันท์ 25 ธ.ค. 59 03:27

ยังพอมีหนังสือ เจ้านายเล็กๆ ยุวกษัตริย์ เหลือไม่ค่ะ หากไม่เหลือแล้ว จะมีการจัดพิมพ์อีกไหมค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ

คุณจะต้อง เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน เสียก่อน จึงจะสามารถตั้งหัวข้อได้